நமது தேசிய கீதத்தின் அர்த்தம்…

🎵ஜன = மக்கள் 🎵கன = குழு 🎵மன = மனம் 🎵அதிநாயக= தலைவர் 🎵ஜெயஹே = வெற்றி 🎵பாரதம் = இந்தியா 🎵பாக்யா = விதி 🎵விதாதா = அகற்றுபவர் 🎵பஞ்சாப = பஞ்சாப் 🎵சிந்து = சிந்து 🎵குஜராத்த = குஜராத் 🎵மராத்தா = மராத்தி மகாராஷ்டிரா 🎵திராவிட = தெற்கு 🎵உத்கலா = ஒரிசா 🎵பங்கா = வங்காளம் 🎵விந்தியா =விந்தியாஸ் 🎵இமாச்சல் =இமயமலை 🎵யமுனா = யமுனை 🎵கங்கா = கங்கை 🎵உச்சல = நகரும் 🎵ஜலதி = பெருங்கடல் 🎵தரங்கா = அலைகள் 🎵தவ = உங்கள் 🎵சுப = மங்களகரமானது 🎵நாமே = பெயர் 🎵ஜாகே = விழித்தெழு 🎵தவ = உங்கள் 🎵சுப = மங்களகரமானது 🎵ஆஷிஷ = ஆசிகள் 🎵மாகே = கேள் 🎵காஹே = பாடுங்கள் 🎵தவ = உங்கள் 🎵ஜெய = வெற்றி 🎵காதா = பாடல் 🎵ஜன = மக்கள் 🎵கன = குழு 🎵மங்கள = அதிர்ஷ்டம் 🎵தாயக = கொடுப்பவர் 🎵ஜெயஹே= வெற்றி பெறட்டும் 🎵பாரதம் = இந்தியா 🎵பாக்யா = விதி 🎵விதாதா = விநியோகிப்பான் 💐ஜெய் அவர், ஜெய் அவர், ஜெய் அவர், ஜெய் ஜெய் ஜெய் அவர் = வெற்றி, வெற்றி, வெற்றி என்றென்றும்